[Diễn đàn] [Diễn đàn] > Rau Sạch > Thông Báo Trong Hội Rau Sạch
Điều lệ sinh hoạt   Có bài mới Có bài mới Kênh RSS - NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN
  Tìm kiếm trong diễn đàn   Events   Đăng ký Đăng ký  Đăng nhập Đăng nhập

HƯỚNG DẪN ĐƯA HÌNH ẢNH LÊN DIỄN ĐÀN - 08.2018

VĂN HÓA - QUY TẮC ỨNG XỬ VÀ NỘI QUY DIỄN ĐÀN RAU SẠCH

NÂNG CẤP DIỄN ĐÀN

Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 1213141516 21>
Tác giả
Nội dung
  Chủ đề  Tìm kiếm Chủ đề Tìm kiếm  Tùy chọn chủ đề Tùy chọn chủ đề
bientapvien Xem từ trên xuống
:Ban Quản Trị:
Ảnh đại diện
Biên Tập Viên

Gia nhập: 12 Nov 2008
Địa chỉ: Cty NÔNG PHẨM XANH
Status: Offline
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bientapvien Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Mar 2014 lúc 8:14pm
BQT hiện đang test lỗi diễn đàn về tên tiếng Việt có dấu và truy cập diễn đàn từ điện thoại thông minh.
- Hiện nay có một số nick tiếng Việt đăng nhập được, và một số không đăng nhập được. Vậy anh chị em vui lòng phản ảnh các nick tiếng Việt có dấu không đăng nhập được để BQT kiểm tra ạ (có thể phản ảnh dùm nick của bạn bè cũng được ạ)
- Anh chị em thử truy cập diễn đàn và viết bài bằng điện thoại thông minh, máy tính bảng,... và vui lòng báo tình trạng trục trặc lên đây, để It biết và xử lý ạ.

Thân ái ! 
Quay về đầu
Mint-In-Black Xem từ trên xuống
Member
Member

Gia nhập: 25 Feb 2014
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn Mint-In-Black Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Mar 2014 lúc 11:07pm
Mình đề nghị bổ sung thêm hệ thống....emotion mới LOL
Quay về đầu
vanhung Xem từ trên xuống
Ban Quản Trị
<font color=blue>Ban Quản Trị</font>
Ảnh đại diện
KIỂM SOÁT VIÊN

Gia nhập: 24 Jan 2012
Địa chỉ: hà nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn vanhung Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Mar 2014 lúc 11:36pm
Từng viết bởi Muophuongpdc Muophuongpdc Đã được viết:

Hôm nay ngó vào DD thấy giao diện thân quen quá! Mong rằng BQT sớm lắng nghe những tâm sự của ACE trong DD, sớm đưa nó trở lại quỹ đạo để ACE chúng tôi lại được quây quần như xưa.

BQT hiện đang test lỗi diễn đàn về tên tiếng Việt có dấu và truy cập diễn đàn từ điện thoại thông minh.
- Hiện nay có một số nick tiếng Việt đăng nhập được, và một số không đăng nhập được. Vậy anh chị em vui lòng phản ảnh các nick tiếng Việt có dấu không đăng nhập được để BQT kiểm tra ạ (có thể phản ảnh dùm nick của bạn bè cũng được ạ)
- Anh chị em thử truy cập diễn đàn và viết bài bằng điện thoại thông minh, máy tính bảng,... và vui lòng báo tình trạng trục trặc lên đây, để It biết và xử lý ạ.

Thân ái !
----------------------------------------------------------------------------------------------------
Đã lâu lắm rồi hôm nay mới thấy đơn vị chủ quản có lời,đã thương thì thương cho chót,bật mí nốt vụ tuyển MOD thì sao mà im lặng vậy để mọi người dị nghị hoài mà vẫn chỉ là dị nghị là sao vầy.?

Tất bật hơn thua rồi cũng bỏ
Thong dong tự tại vậy mà vui.
Quay về đầu
Ảnh đại diện
Biên Tập Viên

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bientapvien Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 05 Mar 2014 lúc 11:44pm
Từng viết bởi vanhung vanhung Đã được viết:

[
----------------------------------------------------------------------------------------------------
Đã lâu lắm rồi hôm nay mới thấy đơn vị chủ quản có lời,đã thương thì thương cho chót,bật mí nốt vụ tuyển MOD thì sao mà im lặng vậy để mọi người dị nghị hoài mà vẫn chỉ là dị nghị là sao vầy.?

Hoạt động tuyển mod đã được triển khai rồi ạ. Tuy nhiên việc tuyển chọn cũng hơi nhạy cảm, nên chủ yếu được thực hiện qua phần tin nhắn riêng. Khi có kết quả và mọi người bắt đầu hoạt động thì sẽ có thông báo công khai ạ. (Tuy nhiên số lượng thành viên đăng ký mod hiện cũng khiêm tốn lắm ạ)

Quay về đầu
vanhung Xem từ trên xuống
Ban Quản Trị
Ảnh đại diện
KIỂM SOÁT VIÊN

Gia nhập: 24 Jan 2012
Địa chỉ: hà nội
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn vanhung Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Mar 2014 lúc 12:34am
Từng viết bởi bientapvien bientapvien Đã được viết:

Từng viết bởi vanhung vanhung Đã được viết:

[

Hoạt động tuyển mod đã được triển khai rồi ạ. Tuy nhiên việc tuyển chọn cũng hơi nhạy cảm, nên chủ yếu được thực hiện qua phần tin nhắn riêng. Khi có kết quả và mọi người bắt đầu hoạt động thì sẽ có thông báo công khai ạ. (Tuy nhiên số lượng thành viên đăng ký mod hiện cũng khiêm tốn lắm ạ)

Đơn vị chủ quản có thể nói rõ hơn để mình cùng mọi người hiểu hơn về tiêu chí  MOD.?
Đoc dòng chữ đo đỏ trên của BQT mọi người đang cười ngả nghiêng TÉ GHẾ đó bạn LOL
Tất bật hơn thua rồi cũng bỏ
Thong dong tự tại vậy mà vui.
Quay về đầu
Ảnh đại diện
Biên Tập Viên

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bientapvien Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 06 Mar 2014 lúc 10:39am
Thưa! Chúng tôi nêu lên vấn đề nhằm cùng với anh chị em đồng hành để xây dựng diễn đàn ngày một phát triển và hữu ích hơn với cộng đồng, nhưng không hiểu vì sao anh lại nói như thế ạ.

Tuy nhiên, nếu anh có lòng muốn tham gia làm mod để hổ trợ cộng đồng gia đình rau sạch, thì mời anh đăng ký ở link thông báo tuyển mod, để BQT có dịp được cộng tác ạ:
http://www.rausach.com.vn/forum_posts.asp?TID=22214&title=tuyn-mod-qun-l-din-n

Quay về đầu
mehainam2003 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 25 Aug 2012
Địa chỉ: HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn mehainam2003 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 Mar 2014 lúc 9:45am
Mình ý kiến tí: Khi muốn up hình bằng ĐT ko thấy có nút Browse, nếu sửa được thì giúp cho mọi người up cho dễ & tiện. Xin cám ơn.

Quay về đầu
thetri1975 Xem từ trên xuống
Ban Quản Trị

KIỂM SOÁT VIÊN

Gia nhập: 20 Sep 2013
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn thetri1975 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 Mar 2014 lúc 9:52am
Từng viết bởi mehainam2003 mehainam2003 Đã được viết:

Mình ý kiến tí: Khi muốn up hình bằng ĐT ko thấy có nút Browse, nếu sửa được thì giúp cho mọi người up cho dễ & tiện. Xin cám ơn.

Đồng ý, hiện giờ muốn post hình thì phải qua laptop, cực công quá...
Quay về đầu
Ảnh đại diện
Biên Tập Viên

Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn bientapvien Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 11 Mar 2014 lúc 2:31pm
Dạ vâng, đây là giới hạn của phiên bản code mà diễn đàn mình đang dùng. Bientapvien sẽ báo IT xem thử khả năng sửa được không ạ. Nếu việc cập nhật công cụ tải ảnh lên diễn đàn mình đơn giản thì IT sẽ bổ sung sớm. Nếu trường hợp việc cần nhiều thời gian quá, thì BQT xin phép anh chị em cho hẹn lại ạ. Vì ở phiên bản diễn đàn mới sẽ bổ sung đầy đủ các tính năng giao tiếp mạng trực quan hơn, nên IT đang tập trung thời gian cho hoạt động bên đó ạ.
mehainam2003 Bạn gặp trục trặc mất nút browse khi đang dùng điện thoại hệ điều hành nào vậy ạ?

Quay về đầu
mehainam2003 Xem từ trên xuống
Member
Member
Ảnh đại diện

Gia nhập: 25 Aug 2012
Địa chỉ: HCM
Tùy chọn đăng bài Tùy chọn đăng bài   Thanks (0) Thanks(0)   Trích dẫn mehainam2003 Trích dẫn  Trả lời bài Trả lời Direct Link To This Post Đã đăng: 12 Mar 2014 lúc 9:57am
Hê đều hành của mình là IOS. Cám ơn bạn
 P/s: thêm ý kiến  nữa là toàn bộ hình ảnh bên tìm kiếm thông tin ... mất hết rùi( có 2 sheet )
Web
Hình ảnh -> mất hình ảnh của trang này. Đôi lúc  tìm kiếm bài cũ khó hơn... xin cám ơn
Quay về đầu
 Trả lời bài  Trả lời bài  Trang  <1 1213141516 21>
  Share Topic   

Di chuyển nhanh Những sự cho phép của diễn đàn Xem từ trên xuống

Forum Software by Web Wiz Forums® version 11.03
Copyright ©2001-2014 Web Wiz Ltd.

Trang này được hoàn thành trong 0.313 Giây.